CÁN BỘ GIÁO VIÊN VÀ HỌC SINH TRƯỜNG THCS MAI DỊCH THAM GIA “GIẢI BƠI NGÀNH GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO NĂM 2019”
Chủ nhật - 18/08/2019 06:23
Tích cực hưởng ứng cuộc vận động “ Toàn dân rèn luyện theo gương Bác Hồ vĩ đại”, duy trì và đẩy mạnh phong trào tập luyện và thi đấu các môn thể thao trong học sinh, góp phần tăng cường sức khỏe cho cán bộ giáo viên, nhân viên trong ngày giáo dục; ngày 15 tháng 8 năm 2019 cán bộ, giáo viên và học sinh trường THCS Mai Dịch đã tham gia tích cực giải bơi của ngành giáo dục và đào tạo quận Cầu Giấy. Dưới đây là một vài hình ảnh của giải: Cô giáo Nguyễn Thị Thanh Hà - Phó hiệu trưởng nhà trường nhận cờ lưu niệm Các thầy giáo sẵn sàng cho phần thi đấu!